Skip to content
Hotline: 028 66808866
  • Tổng hợp câu hỏi phổ biên ZBS – FAQ
  • Trang Chủ
  • Bảng Giá ZALO
    • Zalo Mini App
    • Gói Zalo OA
    • Gửi Tin ZBS
  • Mẫu Gửi OA ZBS
  • Tài Nguyên
    • Thư Viện – FAQ
    • Tài Liệu OA ZBS
  • Liên Hệ
  • Hướng dẫn phát hành Zalo Mini App và các tiêu chí kiểm duyệt cần biết

    Sau khi hoàn thiện quá trình phát triển, kiểm thử

  • Tổng hợp các lỗi kỹ thuật thường gặp khi phát triển Zalo Mini App

    Trong quá trình xây dựng và vận hành Zalo Mini

  • Zalo Mini App Design Guidelines | Nguyên tắc thiết kế Mini App

    Khi phát triển Zalo Mini App, giao diện không chỉ

  • Checkout SDK Zalo Mini App là gì? Hướng dẫn tích hợp thanh toán

    Checkout SDK là hệ thống quản lý thanh toán trên

  • Hướng dẫn xin cấp quyền trong Zalo Mini App cho nhà phát triển

    Hướng dẫn xin cấp quyền trong Zalo Mini App cho nhà phát triển

    Trong quá trình xây dựng và vận hành Zalo Mini

  • Hướng dẫn xác thực Zalo Mini App qua Zalo OA chi tiết

    Xác thực Zalo Mini App qua Zalo Official Account (OA)

Previous56

Con người và công nghệ chính là nền tảng tạo nên bản sắc ABENLA. Chúng tôi xây dựng một môi trường giàu cảm hứng, nơi mỗi thành viên được khơi dậy năng lực và phát huy tối đa tiềm năng của mình.

CMO VŨ NGỌC KHÁNH, ABENLA Solution
  • 028 66808866

  • info@abenla.com

  • Tài Liệu Zalo OA & ZBS

  • Chính Sách Bảo Mật Thông Tin
  • Điều Khoản Sử Dụng & Quyền Riêng Tư

  • Bảng Giá Áp Dụng Cho Tất Cả Các Ngành

  • Liên Hệ

  • Về Chúng Tôi

  • Phản Ánh Dịch Vụ

  • Xu Hướng Thị Trường

© 2026 – CÔNG TY TNHH ABENLA – MST: 0312218227

Page load link

Đăng ký trải nghiệm Thông Tin Nhận Ebook

* Cam kết bảo mật thông tin khách hàng

Cám ơn quý khách để lại thông tin.
Vui lòng điền đúng thông tin.
Go to Top